GL FIBER yana ba da nau'ikan igiyoyin fiber na gani (Single-mode da Multimode) gami da Armoured, Un-armoured, Aerial, All-Dielectric Self Supporting Optical Fiber Cables, da FTTH drop fiber igiyoyi, Da dai sauransu A cikin shekaru 20 da suka gabata, GL FIEBR yana mai da hankali kan sabis na samar da fiber na gani na OEM, kuma ya himmatu don samar wa abokan ciniki tare da keɓancewa iri-iri, ƙirar marufi na keɓaɓɓu, kebul mafi kyau ƙirar tsari, da kuma mafi kyawun ƙirar marufi don jigilar kwantena na duniya.
Amfaninmu:
● Ƙungiyar R & D da ƙwararrun ma'aikata tare da injunan ci gaba da masana'antu na zamani waɗanda zasu iya ba abokan cinikinmu kyakkyawan inganci, sabis.
● A kan sassauci
● Matsayin kulawa mai inganci
● Yawancin Takaddun Takaddun Samfura da Kwastam
● Ƙwararrun ƙwararrun ƙungiyar
● 7/24 lokacin aiki a gare ku
Mu Tantancewar fiber igiyoyi hada ADSS igiyoyi, FTTH lebur drop igiyoyi, m shigarwa igiyoyi, Duct shigarwa igiyoyi, Direct binne shigarwa igiyoyi, Air hurawa shigarwa igiyoyi, Halittu kariya igiyoyi, da dai sauransu.
Nau'o'in Nau'o'in Kayan Wuta Na gani
Sabis na musamman da za mu iya tallafawa su ne kamar haka:
1.TSARA
Unitube, Multitube, Faci igiyoyi.
2. FIBER
Yanayin guda ɗaya, Yanayin Multi, na farko mai rufi tare da maganin acrylate UV sau biyu.
3. A'A. NA FIBERS A CIKIN Cable
2, 4, 6, 12, 24, 48, 72, 96, 144, 288. Wasu masu girma dabam akan tsari
4. CIKA COMPOUN
Wurin cika ruwa mai jure ruwa Mai toshe kayan ruwa Ruwa toshe foda tef idan an buƙata.
5. KARFIN MUTUM
Non-metallic (m FRP Aramid yarn Glass yarn) da karfe (mkarfe waya).
6. KUNYA
HDPE Black, HDPE Orange, LSZH, PVC
7. KIYAYE MICHANICAL
Idan an buƙata, tef ɗin ƙarfe mai kauri na 0.125 mm mai rufi tare da kauri na copolymer 0.05 mm, an dage shi tare da mafi ƙarancin zoba na 10%.
8. JACKET WUTA
HDPE (Black), HDPE (ORANGE) LSZH, PVC
GL FIBER azaman babban mai ba da kebul na fiber optic - ƙidaya fiber, nau'in fiber, kayan kwasfa, span, launi, diamita, tambari, girman ganga, da sauransu. Idan kuna da ƙarin tambayoyi ko damuwa, da fatan za a danna nan don tuntuɓar mu!