tuta

EPFU Air-busa Micro Cables don C-NET

MABFU shine muhimmin ɓangare na kebul na fiber da ke hura iska, kuma shine mafi mashahuri samfurin igiyoyin fiber na cikin gida don jigilar igiyoyin jigilar kayayyaki a Turai, Japan, Koriya ta Kudu da sauransu.
MABFU shine samfurin da ke da ƙananan diamita, nauyi mai sauƙi, sassauci sosai da kuma taurin da ya dace, kuma ana iya busa shi cikin microduct na 5.0/3.5mm. An lulluɓe zaruruwan tare da resin acrylate mai laushi wanda ke ba da kyakkyawan yanayin girma da kwanciyar hankali don kwantar da zaruruwan, bugu da kari, za'a iya cire resin cikin sauƙi a haɗa zaren. Kunshin waje shine thermoplastic wanda ke da ƙarancin juzu'i.
An tsara farfajiyar kumfa tare da tsagi na musamman, idan aka kwatanta da shimfidar filaye na filaye na fiber na al'ada, yana ba da babban matakin kariya na inji, amma har ma da cikakkiyar aikin busawa.

Sunan samfur:Ƙwararren Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru (EPFU)

Fiber:ITU-T G.652.D/G.657A1/G.657A2, OM1/OM3/OM4 Fibers

 

Bayani
Ƙayyadaddun bayanai
Kunshin & jigilar kaya
Nunin Masana'antu
Bar Ra'ayin ku

Aikace-aikace

Ana iya amfani da kebul na EPFU azaman kebul na digo na cikin gida a cikin hanyoyin sadarwa na FTTH kuma ana iya shimfiɗa shi ta hanyar busa iska tare da na'urar hannu, don haɗa akwatunan bayanan multimedia na iyali tare da hanyar shiga ga masu biyan kuɗi.

  • Kyakkyawan Ayyukan Busa iska
  • Hanyoyin sadarwa na FTTx
  • Karshen Mile
  • Microduct

 

Zane Sashen Kebul

EPFU

 

Siffofin

2, 4, 6, 8 da 12 zažužžukan zaruruwa.
● Tsarin kwanciyar hankali, kyakkyawan aikin injiniya da zafin jiki.
● An tsara shi tare da tsagi na musamman don ci gaba da nisa.
● Haske mai nauyi da taurin da ya dace, maimaita shigarwa.
● An tsara shi ba tare da gel ba, sauƙin cirewa da kulawa.
● Mafi kyawun fa'ida idan aka kwatanta da samfurin gargajiya.
● Cikakken na'urorin haɗi, ƙarancin ƙarfin aiki, ƙarancin lokacin shigarwa.

 

Matsayi & Takaddun shaida

Sai dai in an kayyade a cikin wannan ƙayyadaddun bayanai, duk buƙatun za su kasance cikin tsari
tare da daidaitattun ƙayyadaddun bayanai.

Fiber na gani:

ITU-T G.652, G.657 IEC 60793-2-50

Kebul na Optica: IEC 60794-1-2, IEC 60794-5

 

 Basic Performance

Ƙididdigar Fiber

2 Fibers 4 Fibers 6 Fiber 8 Fiber 12 Fibers
Diamita na Wuta (mm) 1.15± 0.05 1.15± 0.05 1.35± 0.05 1.15± 0.05 1.65± 0.05
Nauyi (g/m) 1.0 1.0 1.3 1.8 2.2
Min Bend radius (mm) 50 50 60 80 80
Zazzabi Adana: -30℃ ~ +70 ℃ Aiki: -30℃ ~ +70℃ Shigarwa: -5℃ ~ +50℃
Rayuwar sabis na USB shekaru 25

Abin lura: Ana so tsarin naúrar zaruruwa 2 ya ƙunshi filaye 2 cike, don an tabbatar da cewa naúrar zaruruwa 2 ne.tare da 2 cike zaruruwa ya fi wanda ba shi da sifili ko ɗaya cike da fiber a cikin aikin busawa da iyawar fiber ɗin.

 

Halayen Fasaha

Nau'in Yawan fiber OD (mm) Nauyi (Kg/km) Ƙarfin ƙarfiDogon / gajere (N) Murkushe juriya gajere (N/100mm)
Saukewa: EPFU-02B6A2 2 1.1 1.1 0.15G/0.5G 100
Saukewa: EPFU-04B6A2 4 1.1 1.1 0.15G/0.5G 100
Saukewa: EPFU-06B6A2 6 1.3 1.3 0.15G/0.5G 100
Saukewa: EPFU-08B6A2 8 1.5 1.8 0.15G/0.5G 100
Saukewa: EPFU-12B6A2 12 1.6 2.2 0.15G/0.5G 100

 

Halayen Busa

Yawan fiber 2 4 6 8 12
Diamita na bututu 5.0 / 3.5 mm 5.0 / 3.5 mm 5.0 / 3.5 mm 5.0 / 3.5 mm 5.0 / 3.5 mm
Busa matsa lamba 8 bar/10 bar 8 bar/10 bar 8 bar/10 bar 8 bar/10 bar 8 bar/10 bar
Nisan busa 500m/1000m 500m/1000m 500m/1000m 500m/1000m 500m/800m
Lokacin busawa 15min/30min 15min/30min 15min/30min 15min/30min 15min/30min

 

Halayen Muhalli

• Yanayin sufuri/ajiye: -40 ℃ zuwa +70 ℃

 

Tsawon Isarwa

• Tsawon tsayi: 2,000m; sauran tsawo kuma akwai

 

Gwajin Injini da Muhalli

Abu
Cikakkun bayanai
Gwajin loading tensile
Hanyar Gwaji: Yarda da IEC60794-1-21-E1
Ƙarfin ƙarfi: W*GN
Tsawon: 50m
Lokacin riƙewa: minti 1
Diamita na mandrel: 30 x diamita na USB
Bayan gwajin fiber da kebul ba lalacewa kuma babu wani canji na zahiri a cikin attenuation
Gwajin Crush/Matsi
Hanyar Gwaji: Yarda da IEC 60794-1-21-E3
Tsawon Gwajin: 100 mm
Saukewa: 100N
Lokacin riƙewa: minti 1
Sakamakon gwaji:
Ƙarin attenuation ≤0.1dB a 1550nm.
Bayan gwajin babu fashewar kube kuma babu fasa fiber.
Gwajin lanƙwasawa na USB
Hanyar Gwaji: Yarda da IEC 60794-1-21-E11B
Diamita na Mandrel: 65mm
Adadin Zagayowar: Zagaye 3
Sakamakon gwaji: Ƙarin attenuation ≤0.1dB a 1550nm.
Bayan gwajin babu fashewar kube kuma babu fasa fiber.
Gwajin jujjuyawa / Maimaita Lankwasawa
Hanyar Gwaji: Yarda da IEC 60794-1-21- E8/E6
Nauyin nauyi: 500 g
Lankwasawa diamita: 20 x diamita na USB
Ƙimar tasiri: ≤ 2 sec / sake zagayowar
Yawan zagayowar: 20
Sakamakon gwaji: Ƙarin attenuation ≤0.1dB a 1550nm.
Bayan gwajin babu fashewar kube kuma babu fasa fiber.
Gwajin hawan keke
Hanyar Gwaji: Yarda da IEC 60794-1-22-F1
Bambancin zafin jiki: -20 ℃ zuwa + 60 ℃
Yawan zagayowar: 2
Lokacin riƙe kowane mataki: 12 hours
Sakamakon gwaji: Ƙarin attenuation ≤0.1dB/km a 1550nm.


Alamar Kebul

Sai dai in an buƙata, za a yi amfani da kubushin tawada mai alamar tazarar 1m, wanda ya ƙunshi:
- Sunan abokin ciniki
- Sunan masana'anta
- Ranar da aka yi
- Nau'in da adadin fiber cores
- Alamar tsayi
- Sauran bukatun


Muhalli

Cikakken yarda da ISO14001, RoHS da OHSAS18001.


Kebul Packing

Free nadi a cikin kwanon rufi. Pans a cikin pallets na plywood
Daidaitaccen tsayin isarwa shine 2, 4, 6 km tare da juriya na -1% + 3%.
 https://www.gl-fiber.com/enhanced-performance-fibre-units-epfu.html Ƙididdigar Fiber Tsawon Girman Pan Nauyi (Gross) KG
(m) Φ×H
  (mm)
2-4 Fiber 2000 m φ510 × 200 8
4000 m φ510 × 200 10
6000m φ510 × 300 13
6 Fiber 2000 m φ510 × 200 9
4000 m φ510 × 300 12
8 Fiber 2000 m φ510 × 200 9
4000 m φ510 × 300 14
12 Fibers 1000 m φ510 × 200 8
2000 m φ510 × 200 10
3000m φ510 × 300 14
4000 m φ510 × 300 15
Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

Aikace-aikace

Ana iya amfani da kebul na EPFU azaman kebul na digo na cikin gida a cikin hanyoyin sadarwa na FTTH kuma ana iya shimfiɗa shi ta hanyar busa iska tare da na'urar hannu, don haɗa akwatunan bayanan multimedia na iyali tare da hanyar shiga ga masu biyan kuɗi.

  • Kyakkyawan Ayyukan Busa iska
  • Hanyoyin sadarwa na FTTx
  • Karshen Mile
  • Microduct

 

Zane Sashen Kebul

EPFU

Siffofin

2, 4, 6, 8 da 12 zažužžukan zaruruwa.
● Tsarin kwanciyar hankali, kyakkyawan aikin injiniya da zafin jiki.
● An tsara shi tare da tsagi na musamman don ci gaba da nisa.
● Haske mai nauyi da taurin da ya dace, maimaita shigarwa.
● An tsara shi ba tare da gel ba, sauƙin cirewa da kulawa.
● Mafi kyawun fa'ida idan aka kwatanta da samfurin gargajiya.
● Cikakken na'urorin haɗi, ƙarancin ƙarfin aiki, ƙarancin lokacin shigarwa.

 

Matsayi & Takaddun shaida

Sai dai in an kayyade a cikin wannan ƙayyadaddun bayanai, duk buƙatun za su kasance cikin tsari
tare da daidaitattun ƙayyadaddun bayanai.

Fiber na gani:

ITU-T G.652, G.657 IEC 60793-2-50

Kebul na Optica: IEC 60794-1-2, IEC 60794-5

 

 Basic Performance

Ƙididdigar Fiber

2 Fibers 4 Fibers 6 Fiber 8 Fiber 12 Fibers
Diamita na Wuta (mm) 1.15± 0.05 1.15± 0.05 1.35± 0.05 1.15± 0.05 1.65± 0.05
Nauyi (g/m) 1.0 1.0 1.3 1.8 2.2
Min Bend radius (mm) 50 50 60 80 80
Zazzabi Adana: -30℃ ~ +70 ℃ Aiki: -30℃ ~ +70℃ Shigarwa: -5℃ ~ +50℃
Rayuwar sabis na USB shekaru 25

Abin lura: Ana so tsarin naúrar zaruruwa 2 ya ƙunshi filaye 2 cike, don an tabbatar da cewa naúrar zaruruwa 2 ne.tare da 2 cike zaruruwa ya fi wanda ba shi da sifili ko ɗaya cike da fiber a cikin aikin busawa da iyawar fiber ɗin.

Halayen Fasaha

Nau'in Yawan fiber OD (mm) Nauyi (Kg/km) Ƙarfin ƙarfiDogon / gajere (N) Murkushe juriya gajere (N/100mm)
Saukewa: EPFU-02B6A2 2 1.1 1.1 0.15G/0.5G 100
Saukewa: EPFU-04B6A2 4 1.1 1.1 0.15G/0.5G 100
Saukewa: EPFU-06B6A2 6 1.3 1.3 0.15G/0.5G 100
Saukewa: EPFU-08B6A2 8 1.5 1.8 0.15G/0.5G 100
Saukewa: EPFU-12B6A2 12 1.6 2.2 0.15G/0.5G 100

 

Halayen Busa

Yawan fiber 2 4 6 8 12
Diamita na bututu 5.0 / 3.5 mm 5.0 / 3.5 mm 5.0 / 3.5 mm 5.0 / 3.5 mm 5.0 / 3.5 mm
Busa matsa lamba 8 bar/10 bar 8 bar/10 bar 8 bar/10 bar 8 bar/10 bar 8 bar/10 bar
Nisan busa 500m/1000m 500m/1000m 500m/1000m 500m/1000m 500m/800m
Lokacin busawa 15min/30min 15min/30min 15min/30min 15min/30min 15min/30min

 

Halayen Muhalli

• Yanayin sufuri/ajiye: -40 ℃ zuwa +70 ℃

 

Tsawon Isarwa

• Tsawon tsayi: 2,000m; sauran tsawo kuma akwai

 

Gwajin Injini da Muhalli

Abu
Cikakkun bayanai
Gwajin loading tensile
Hanyar Gwaji: Yarda da IEC60794-1-21-E1
Ƙarfin ƙarfi: W*GN
Tsawon: 50m
Lokacin riƙewa: minti 1
Diamita na mandrel: 30 x diamita na USB
Bayan gwajin fiber da kebul ba lalacewa kuma babu wani canji na zahiri a cikin attenuation
Gwajin Crush/Matsi
Hanyar Gwaji: Yarda da IEC 60794-1-21-E3
Tsawon Gwajin: 100 mm
Saukewa: 100N
Lokacin riƙewa: minti 1
Sakamakon gwaji:
Ƙarin attenuation ≤0.1dB a 1550nm.
Bayan gwajin babu fashewar kube kuma babu fasa fiber.
Gwajin lanƙwasawa na USB
Hanyar Gwaji: Yarda da IEC 60794-1-21-E11B
Diamita na Mandrel: 65mm
Adadin Zagayowar: Zagaye 3
Sakamakon gwaji: Ƙarin attenuation ≤0.1dB a 1550nm.
Bayan gwajin babu fashewar kube kuma babu fasa fiber.
Gwajin jujjuyawa / Maimaita Lankwasawa
Hanyar Gwaji: Yarda da IEC 60794-1-21- E8/E6
Nauyin nauyi: 500 g
Lankwasawa diamita: 20 x diamita na USB
Ƙimar tasiri: ≤ 2 sec / sake zagayowar
Yawan zagayowar: 20
Sakamakon gwaji: Ƙarin attenuation ≤0.1dB a 1550nm.
Bayan gwajin babu fashewar kube kuma babu fasa fiber.
Gwajin hawan keke
Hanyar Gwaji: Yarda da IEC 60794-1-22-F1
Bambancin zafin jiki: -20 ℃ zuwa + 60 ℃
Yawan zagayowar: 2
Lokacin riƙe kowane mataki: 12 hours
Sakamakon gwaji: Ƙarin attenuation ≤0.1dB/km a 1550nm.


Alamar Kebul

Sai dai in an buƙata, za a yi amfani da kubushin tawada mai alamar tazarar 1m, wanda ya ƙunshi:
- Sunan abokin ciniki
- Sunan masana'anta
- Ranar da aka yi
- Nau'in da adadin fiber cores
- Alamar tsayi
- Sauran bukatun


Muhalli

Cikakken yarda da ISO14001, RoHS da OHSAS18001.


Kebul Packing

Free nadi a cikin kwanon rufi. Pans a cikin pallets na plywood
Daidaitaccen tsayin isarwa shine 2, 4, 6 km tare da juriya na -1% + 3%.
 https://www.gl-fiber.com/enhanced-performance-fibre-units-epfu.html Ƙididdigar Fiber Tsawon Girman Pan Nauyi (Gross) KG
(m) Φ×H
  (mm)
2-4 Fiber 2000 m φ510 × 200 8
4000 m φ510 × 200 10
6000m φ510 × 300 13
6 Fiber 2000 m φ510 × 200 9
4000 m φ510 × 300 12
8 Fiber 2000 m φ510 × 200 9
4000 m φ510 × 300 14
12 Fibers 1000 m φ510 × 200 8
2000 m φ510 × 200 10
3000m φ510 × 300 14
4000 m φ510 × 300 15

https://www.gl-fiber.com/products-adss-cable/

Kayan Aiki:

Gangar katako ba mai dawowa ba.
Dukkanin ƙarshen igiyoyin fiber optic ana ɗaure su cikin aminci a cikin ganga kuma an rufe su da hular da za ta iya raguwa don hana shigar da danshi.
• Kowane tsayin kebul guda ɗaya za a sake jujjuya shi akan Drum Wooden Fumigated
• Rufe da takardar buffer filastik
• Rufe ta da battens masu ƙarfi na katako
• Aƙalla 1 m na ƙarshen kebul za a tanada don gwaji.
• Tsawon ganga: Daidaitaccen tsayin ganga shine 3,000m± 2%;

Buga na USB:

Dole ne a yi alama lambar jerin tsayin kebul akan kushin waje na kebul a tazara na 1meter ± 1%.

Bayanan da ke biyowa za a yi alama a kan kullin kebul na waje a tazarar kusan mita 1.

1. Nau'in USB da adadin fiber na gani
2. Sunan masana'anta
3. Watan Da Shekarar Haihuwa
4. Tsawon igiya

 igiyar igiya - 1 Tsawon & Marufi 2km 3km 4km 5km
Shiryawa ganga na katako ganga na katako ganga na katako ganga na katako
Girman 900*750*900MM 1000*680*1000MM 1090*750*1090MM 1290*720*1290
Cikakken nauyi 156KG 240KG 300KG 400KG
Cikakken nauyi 220KG 280KG 368KG 480KG

Bayani: The reference USB diamita 10.0MM da span 100M. Don takamaiman bayani, da fatan za a tambayi sashen tallace-tallace.

Alamar ganga:  

Kowane gefen kowane ganga na katako za a yi masa alama ta dindindin a cikin ƙaramin harafin 2.5 ~ 3 cm tare da masu zuwa:

1. Sunan masana'anta da tambari
2. Tsawon igiya
3.Nau'in kebul na fiberda adadin zaruruwa, da dai sauransu
4. Rawaya
5. Babban nauyi da net

waje fiber na USB

waje na USB

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana