Labarai & Magani
  • Yadda za a inganta thermal kwanciyar hankali na OPGW na USB?

    Yadda za a inganta thermal kwanciyar hankali na OPGW na USB?

    A yau, GL yayi magana game da yadda za a inganta matakan gama gari na OPGW na USB na kwanciyar hankali: 1. Hanyar layin Shunt Farashin OPGW na USB yana da tsada sosai, kuma ba tattalin arziƙi ba ne don ƙara sashin giciye don ɗaukar ɗan gajeren lokaci na yanzu. . An fi amfani da shi don saita kariyar walƙiya ...
    Kara karantawa
  • Binciken tasirin sanduna da hasumiya a kan ginin igiyoyin gani na ADSS

    Binciken tasirin sanduna da hasumiya a kan ginin igiyoyin gani na ADSS

    Ƙara kebul na ADSS zuwa layin 110kV wanda ke aiki, babban matsalar ita ce, a cikin ƙirar asali na hasumiya, babu la'akari da komai don ba da damar ƙara wani abu a waje da ƙirar, kuma ba zai bar isasshen sarari ba. don ADSS kebul. Abin da ake kira sarari ba o...
    Kara karantawa
  • Hatsari na gama-gari da hanyoyin rigakafin ADSS na USB na gani

    Hatsari na gama-gari da hanyoyin rigakafin ADSS na USB na gani

    Abu na farko da za a bayyana shi ne cewa a cikin zaɓi na igiyoyin gani na ADSS, masana'antun da ke da babban rabon kasuwa ya kamata a ba su fifiko. Sau da yawa sukan ba da garantin ingancin samfuran su don kiyaye sunansu. A cikin 'yan shekarun nan, ingancin gida ADSS na gani igiyoyi h ...
    Kara karantawa
  • FTTH Drop Flat 1FO - Nau'in Kwantena Biyu Load

    FTTH Drop Flat 1FO - Nau'in Kwantena Biyu Load

    Ana jigilar kwantena biyu zuwa Brazil a yau! Fiber Optic Cable 1FO Core na Ftth yana siyar da zafi a ƙasar Kudancin Amurka. Bayanin samfur: Sunan samfur: Flat Fiber Optic Drop Cable 1. Jaket na waje HDPE; 2.2mm/ 1.5mm FRP; 3. Yanayin fiber guda G657A1 / G657A2; 4. girman 4.0 * 7.0mm / 4.3 * 8.0mm; 5....
    Kara karantawa
  • Siffofin Matsala (6+1) Nau'in ADSS Cable

    Siffofin Matsala (6+1) Nau'in ADSS Cable

    Kowane mutum ya san cewa ƙirar ƙirar ƙirar kebul ɗin tana da alaƙa kai tsaye da ƙimar tsarin ƙirar kebul na gani da aikin na USB na gani. Tsarin tsari mai ma'ana zai kawo fa'idodi biyu. Isar da mafi ingantattun fihirisar ayyuka da mafi kyawun stru...
    Kara karantawa
  • Yadda Ake Gwaji ADSS Fiber Optic Cable Failure?

    Yadda Ake Gwaji ADSS Fiber Optic Cable Failure?

    A cikin 'yan shekarun nan, tare da goyon bayan manufofin kasa don masana'antar watsa shirye-shirye, masana'antar fiber optic na ADSS ta bunkasa cikin sauri, wanda ke tattare da matsaloli masu yawa. Bugu da kari, masana'antun kebul na fiber optic na cikin gida za su fuskanci kalubale masu tsanani. A yau, GL Technol...
    Kara karantawa
  • Bambancin Tsakanin Cable Power na Sadarwa da Kebul na gani

    Bambancin Tsakanin Cable Power na Sadarwa da Kebul na gani

    Dukanmu mun san cewa igiyoyin wutar lantarki da igiyoyin gani na gani abubuwa ne daban-daban guda biyu. Mutane da yawa ba su san yadda za su bambanta su ba. A gaskiya, bambancin da ke tsakanin su yana da girma sosai. GL ya warware manyan bambance-bambancen da ke tsakanin su biyu don ku bambanta: Ciki na biyu ya bambanta: ...
    Kara karantawa
  • Mahimman Bayanan Fasaha guda uku na OPGW Optical Cable

    Mahimman Bayanan Fasaha guda uku na OPGW Optical Cable

    OPGW Optical Cable, wanda kuma aka sani da fiber optic composite overhead ground waya, waya ce ta saman kasa mai dauke da fiber na gani tare da ayyuka da yawa kamar waya ta sama da sadarwa ta gani. An fi amfani dashi don layin sadarwa na 110kV, 220kV, 500kV, 750kV da sabon overh ...
    Kara karantawa
  • Zafafan Samfuran Siyarwa Daga GL

    Zafafan Samfuran Siyarwa Daga GL

    Sabuwar samfurin ita ce Micro Tube Indoor Outdoor Drop Fiber optic Cable 24 cores for Gina Wiring. Hotunan da bayanin da suka danganci su kamar haka: Micro Tube Indoor Outdoor Drop Fiber optic Cable shine shahararren fiber na USB a kasuwa. The drop fiber na USB yana amfani da mahara 900um harshen wuta-retardan ...
    Kara karantawa
  • Yadda Ake Haɗa ADSS Cable Da OPGW Cable?

    Yadda Ake Haɗa ADSS Cable Da OPGW Cable?

    Fa'idodi daban-daban na kebul na gani na OPGW sun sanya shi mafi kyawun nau'in kebul na gani na OPGW don sabbin ayyukan layin gini da sabuntawa. Duk da haka, saboda kayan aikin injiniya na igiyoyin OPGW sun bambanta da na wayoyi na ƙasa, bayan wayoyi na ƙasa na asali a kan ...
    Kara karantawa
  • Wadanne Matsalolin Ne Ya Kamata A Kula Da Lokacin Da Aka Shigar da Kebul Na gani?

    Wadanne Matsalolin Ne Ya Kamata A Kula Da Lokacin Da Aka Shigar da Kebul Na gani?

    Fiber Optic Cable shine jigilar sigina don sadarwar zamani. Ana samar da shi ne ta hanyar matakai huɗu na canza launi, suturar filastik (sako da kuma m), ƙirar USB, da kwasfa (bisa ga tsari). A cikin aikin gine-ginen da ake yi, da zarar ba a kiyaye shi sosai, sai ya...
    Kara karantawa
  • Babban Tsarin Haɓaka na FTTH Drop Cable da Kariyar Gina

    Babban Tsarin Haɓaka na FTTH Drop Cable da Kariyar Gina

    A matsayin masana'antar kebul na fiber optic tare da shekaru 17 na ƙwarewar samarwa, GL's Drop Fiber Optic Cables ana fitar dashi zuwa ƙasashe 169 a ƙasashen waje, musamman a Kudancin Amurka. Dangane da kwarewarmu, tsarin kebul ɗin fiber na gani mai shea ya ƙunshi abubuwa masu zuwa: Const ...
    Kara karantawa
  • Wadanne Matsaloli Ya Kamata A Biya Hankali Ga Lokacin Shigar da Kebul Na gani na Adss akan Layukan Canjin Wutar Wuta?

    Wadanne Matsaloli Ya Kamata A Biya Hankali Ga Lokacin Shigar da Kebul Na gani na Adss akan Layukan Canjin Wutar Wuta?

    A halin yanzu, kebul na gani na ADSS a cikin tsarin wutar lantarki ana kafa su ne a hasumiya ɗaya da layin watsa 110kV da 220kV. ADSS igiyoyin gani na gani suna da sauri da dacewa don shigarwa, kuma an inganta su sosai. Duk da haka, a lokaci guda, yawancin matsalolin da za su iya haifar da su ma sun taso. A yau, bari...
    Kara karantawa
  • Haɓakawa da Aikace-aikacen Microtube da Fasahar Microcable da ke busa iska

    Haɓakawa da Aikace-aikacen Microtube da Fasahar Microcable da ke busa iska

    1. Ci gaban fasahar microtubule da fasahar microcable Bayan fitowar sabuwar fasahar microtubule da microcable, ya zama sananne. Musamman kasuwannin Turai da Amurka. A baya, kebul na gani da aka binne kai tsaye ana iya yin ta akai-akai sau ɗaya kawai t...
    Kara karantawa
  • Matsalolin da za a yi la'akari da su a cikin Tsarin OPGW

    Matsalolin da za a yi la'akari da su a cikin Tsarin OPGW

    Layukan na'urorin gani na OPGW suna buƙatar ɗaukar nauyi daban-daban kafin da bayan tsayuwa, kuma suna buƙatar fuskantar yanayi mai tsanani kamar yanayin zafi mai zafi a lokacin rani, faɗakarwar walƙiya, ƙanƙara da dusar ƙanƙara a lokacin hunturu, sannan kuma suna buƙatar fuskantar magudanar ruwa akai-akai. kuma gajeriyar hanya c...
    Kara karantawa
  • Kebul na Fiber na gani - SFU

    Kebul na Fiber na gani - SFU

    China saman 3 iska-busa micro fiber na gani na USB maroki, GL yana da fiye da shekaru 17 gwaninta, A yau, za mu gabatar da na musamman fiber na gani na USB SFU (Smooth Fiber Unit). Sashin Fiber Smooth (SFU) ya ƙunshi gungu na ƙananan radius na lanƙwasa, babu ruwa G.657.A1 fibres, lulluɓe da busasshiyar acryla...
    Kara karantawa
  • Kebul na gani na iska

    Kebul na gani na iska

    Ana shigar da ƙananan igiyoyi ta hanyar busawa a cikin ƙananan hanyoyin da aka binne. Busa yana nufin rage farashi, idan aka kwatanta da hanyoyin shigarwa na fiber optic classic (bututu, binne kai tsaye, ko ADSS). Akwai fa'idodi da yawa a cikin fasahar kebul na busa, amma babban ɗayan shine saurin sauri, da ...
    Kara karantawa
  • Yadda Ake Haɓaka Kwanciyar Wutar OPGW Cable?

    Yadda Ake Haɓaka Kwanciyar Wutar OPGW Cable?

    Matakan gama gari don haɓaka kwanciyar hankali na igiyoyin gani na OPGW: 1. Hanyar layin Shunt Farashin OPGW na USB na gani yana da yawa sosai, kuma ba tattalin arziƙi ba ne don ƙara ɓangaren giciye don ɗaukar gajeriyar kewayawa. An fi amfani da shi don saita wayar kariya ta walƙiya p ...
    Kara karantawa
  • Menene Fa'idodin PE Sheath?

    Menene Fa'idodin PE Sheath?

    Domin saukaka shimfidawa da sufuri na kebul na gani, lokacin da kebul na gani ya bar masana'anta, ana iya mirgina kowace axis tsawon kilomita 2-3. Lokacin dasa kebul na gani a kan nisa mai nisa, wajibi ne a haɗa igiyoyin gani na gatari daban-daban. Domin samun...
    Kara karantawa
  • Abin da ya kamata mu sani Game da FTTH Drop Cable?

    Drop Optical Cable kuma ana kiransa kebul na nau'in baka (na cikin gida). Ana sanya sashin sadarwa na gani (fiber na gani) a tsakiya, kuma ana sanya mambobi masu ƙarfi guda biyu daidai da waɗanda ba ƙarfe ba (FRP) ko ƙarfin ƙarfe a bangarorin biyu. A ƙarshe, extruded baki ko fari , Grey polyv ...
    Kara karantawa

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana