Ana karya igiyoyin gani a wasu lokuta ta hanyar walkiya, musamman a lokacin tsawa a lokacin rani. Wannan lamarin ba makawa ne. Idan kuna son haɓaka aikin juriya na walƙiya na OPGW Optic USB, zaku iya farawa daga waɗannan abubuwan: (1) Yi amfani da wayoyi masu kyau na ƙasa waɗanda ...
Anti-rodent da anti-tsuntsu igiyoyin gani na musamman nau'in igiyoyin fiber optic da aka tsara don jure lalacewa ko tsangwama daga rodents ko tsuntsaye a waje ko yankunan karkara. Kebul na Anti-Rodent: Rodents, irin su beraye, beraye, ko squirrels, ana iya jawo hankalin igiyoyi don yin gida ko tauna...
Zaɓin kayan kwasfa na waje don kebul na fiber optic ya haɗa da la'akari da abubuwa da yawa masu alaƙa da aikace-aikacen kebul ɗin, yanayi, da buƙatun aiki. Anan akwai wasu mahimman la'akari don taimaka muku zaɓar kayan da ya dace na waje don igiyoyin fiber optic: Muhalli...
Lokacin zabar mai kera kebul na gani na ADSS, ƙarfin gyare-gyare yana da mahimmancin la'akari. Ayyuka daban-daban da yanayin aikace-aikacen na iya samun takamaiman buƙatu don ƙayyadaddun bayanai, aiki da ayyuka na igiyoyi masu gani. Saboda haka, zabar ADSS na gani na USB m ...
Dangane da ka'idodin ITU-T, fibers na gani na sadarwa sun kasu kashi 7: G.651 zuwa G.657. Menene banbancin su? 1, G.651 fiber G.651 ne Multi-yanayin fiber, da kuma G.652 zuwa G.657 duk ne guda-yanayin zaruruwa. Fiber na gani ya ƙunshi core, cladding da shafi, kamar yadda s ...
All-dielectric self-supporting (ADSS) na USB na gani, samar da tashar watsa shirye-shirye mai sauri da tattalin arziki don tsarin sadarwa na wutar lantarki a matsayin tsarinsa na musamman, mai kyau mai kyau, yanayin zafi mai zafi da ƙarfin ƙarfin ƙarfi. Gabaɗaya, A yawancin aikace-aikace, ADSS Optical USB yana da rahusa t ...
GL FIBER revoluciona sus diseños de igiyoyi ADSS autosoportados por tal ofrece su diseño Antirroedor, un cable diseñado especialmente para ser instalado en zonas donde existe afluencia de roedores y que a su vez llegan a dañar un USB convenal convencional. Ko da yake Antirroedor ya ba da cikakken bayani game da ...
Cable totalmente dieléctrico autosoportado, manufa don shigar da aérea de fibra óptica, puede ser instalado sin necesidad de uso de mensajero. Sus hilos de aramida y elemento tsakiya de fuerza, le permiten soportar la tensión durante su instalación, sin dañar las fibras ópticas, así como operar...
GL FIBER ofrece su nueva línea de cables ADSS Anti-Tracking totalmente dieléctrico los cuales son ideales para instalaciones aéreas en planta externa resistentes al efecto tracking gracias a su cubierta la cual cuenta con un aditamento especial para soportarene destacion.
Yawancin abokan ciniki za su tambayi yadda za a zabi kebul na gani tare da tsarin da ya dace don aikina? Ɗaya daga cikin hanyoyi mafi sauƙi kuma mafi inganci don rarraba shine ta tsari. Akwai manyan nau'ikan guda uku. 1. Stranded Cable 2. Central tube Cable 3. TBF tigh -buffer Wasu samfuran ana samun su f ...
Menene fiber drop na USB? FTTH fiber optic drop igiyoyi ana shimfida su a ƙarshen mai amfani kuma ana amfani da su don haɗa ƙarshen kebul na gani na kashin baya zuwa ginin mai amfani ko gidan. Ana siffanta shi da ƙaramin girman, ƙarancin fiber, da tazarar tallafi na kusan 80m. Ya zama ruwan dare ga overh...
Fiber optic shigarwa sun yi nisa a cikin shekaru 50 da suka gabata. Bukatar daidaitawa ga yanayin sadarwa na yau da kullun-canzawa ya haifar da sababbin hanyoyin da aka tsara hanyoyin haɗin fiber da kebul na bututu mai kwance da kuma kera su dangane da buƙatun takamaiman shigarwa na waje ...
Lokacin da muke magana game da shigarwar iska mai ɗaukar kai, ɗaya daga cikin aikace-aikacen da aka fi sani don watsa nisa mai nisa shine shimfiɗa igiyoyin fiber optic a cikin hasumiya mai ƙarfi. Tsarin high-voltage na yanzu yana sanya nau'in shigarwa mai ban sha'awa sosai saboda suna rage saka hannun jari na ...
Yadda za a warware matsalar lalata wutar lantarki na igiyoyin ADSS? A yau, bari mu yi magana game da magance wannan matsala a yau. 1. Madaidaicin zaɓi na igiyoyi na gani da kayan aikin Anti-tracking AT na waje sheaths ana amfani da su sosai a aikace kuma suna amfani da kayan tushe marasa tushe na polymer. Ayyukan o...
Irin su kankara, dusar ƙanƙara, ruwa da iska, manufar ita ce kiyaye danniya a kan kebul na fiber optic kamar yadda zai yiwu, yayin da yake kiyaye majajjawa da fiber optic na USB daga fadowa don tabbatar da aminci. Gabaɗaya magana, kebul na fiber optic na iska yawanci ana yin shi da sutura mai nauyi da ƙarfe mai ƙarfi ko ...
Ɗaukar igiyoyin fiber optic yana buƙatar tsari mai daidaitawa don hana lalacewa da kiyaye amincin kebul ɗin. Kamfanonin da ke da hannu a cikin shigarwa da kiyaye waɗannan mahimman hanyoyin sadarwa suna ba da fifiko ga kulawa da kayan aiki yadda ya kamata. Ana jigilar igiyoyi galibi a cikin s...
48 Core Fiber Optic ADSS Cable, wannan kebul na gani yana amfani da bututu masu sako-sako da 6 (ko gasket don shiryawa) don yin iska a kusa da FRP kuma ya zama cikakkiyar madaidaicin kebul na kebul, wanda ke da alaƙa da takamaiman adadin Kevlar tare da ƙarfi bayan an rufe shi da PE. kwafsa na ciki. A karshe,...
Menene GYTA53 fiber optic na USB? GYTA53 shine tef ɗin ƙarfe mai sulke na waje fiber optic na USB wanda ake amfani dashi don binne kai tsaye. yanayin guda ɗaya GYTA53 fiber optic na USB da multimode GYTA53 fiber optic igiyoyi; fiber yana ƙidaya daga 2 zuwa 432. Ana iya gani daga samfurin cewa GYTA53 kebul na gani ne mai sulke tare da ...
24 core Optical fiber cable shine kebul na sadarwa tare da ginannen filaye na gani guda 24. Ana amfani da shi musamman don watsa hanyoyin sadarwa na nesa da kuma sadarwa tsakanin ofisoshi. Kebul na gani guda 24-core guda ɗaya yana da faffadan bandwidth, saurin watsa sauri, kyakkyawan sirri,…